మీరంతా జీవితాంతం గుర్తుండే శిక్ష అనుభవించడం ఖాయం: నారా లోకేశ్ హెచ్చ‌రిక‌

lokesh slams ycp

వైసీపీపై టీడీపీ నేత నారా లోకేశ్ మండిప‌డ్డారు. ‘ఫ్యాక్షన్ మూకలు రెచ్చిపోతున్నా పోలీసులు ప్రేక్షక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ప్రత్తిపాడు నియోజకవర్గం కొప్పర్రు గ్రామంలో టీడీపీ నాయకురాలు శారద గారి ఇంటి పై వైసీపీ గూండాల దాడిని తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నాను’ అని నారా లోకేశ్ అన్నారు. దాడికి సంబంధించిన వీడియోను ఆయ‌న పోస్ట్ చేశారు.

‘రేపో మాపో జైలుకి పోయే గాలి గాడిని చూసుకొని రోడ్లపై ఆంబోతుల్లా తిరుగుతున్న ప్రతి ఒక్కడు జీవితాంతం గుర్తుండే శిక్ష అనుభవించడం ఖాయం. వైసీపీ నాయకులు చేసే తప్పుడు పనులకు ఆహా…ఓహో అంటూ కితాబు ఇవ్వడం మాని పోలీసులు శారద గారి కుటుంబ సభ్యుల మీద విచక్షణారహితంగా దాడిచేసిన వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలి. ఇంకొకమాట .. ఆ దాడిలో ఒక ఎస్సై కి కూడా గాయాలు అయ్యాయి.. యథావిధిగా వైకాపా మసాజ్ అంటారా పోలీసు సంఘం వారు?’ అని నారా లోకేశ్ నిల‌దీశారు.
Tags: Nara Lokesh,Telugudesam,YSRCP

Leave A Reply

Your email address will not be published.