లవ్ స్టోరీ ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్ గెస్ట్ చిరంజీవి!

శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో నాగచైతన్య – సాయిపల్లవి జంటగా ‘లవ్ స్టోరీ’ సినిమా రూపొందింది. ఈ సినిమా ఎప్పుడో సిద్ధమైనా, కరోనా కారణంగా వాయిదా పడుతూ వచ్చింది.

ఈ నెల 24వ తేదీన ఈ సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు కొన్ని రోజుల క్రితం అధికారికంగా ప్రకటించారు.

నారాయణ దాస్ నారంగ్ – రామ్మోహన్ ఈ సినిమాను నిర్మించారు. గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే ప్రేమకథగా ఈ సినిమా నడవనుంది. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ ను గ్రాండ్ గా నిర్వహించనున్నారు. ముఖ్య అతిథిగా చిరంజీవి రానున్నట్టు తెలుస్తోంది. చిరంజీవి – నాగార్జున మధ్య మంచి సాన్నిహిత్యం ఉన్న విషయం తెలిసిందే. ఈ సినిమాకి పవన్ సీహెచ్ సంగీతాన్ని అందించాడు. ‘సారంగధరియా’ పాట ఒక రేంజ్ లో జనంలోకి దూసుకుపోయింది. ‘ఫిదా’ తరువాత శేఖర్ కమ్ముల – సాయిపల్లవి కాంబినేషన్లో వస్తున్న ఈ సినిమాపై అందరిలో ఆసక్తి ఉంది. దేవయాని .. రవి రమేశ్ .. పోసాని ముఖ్యమైన పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు.

Leave A Reply

Your email address will not be published.